• Gabas Dredging
  • Gabas Dredging

Rahoton Shekara-shekara na Ƙungiyar Kamfanonin Dredging na Duniya

Ƙungiyar Kamfanonin Dredging na Duniya (IADC) ta buga "Rahoton Shekara-shekara na 2022", yana bayyana nasarori da ayyukan da aka gudanar cikin tsawon shekara.

Rahoton-shekara-shekara na Ƙungiyar-Ƙungiyar-Kamfanonin-Dredging-International

 

Bayan shekaru biyu ƙalubale saboda cutar ta COVID-19, yanayin aiki ya dawo ko kaɗan zuwa kasuwanci kamar yadda aka saba.Yayin da har yanzu akwai wasu ƙuntatawa na tafiye-tafiye a cikin rabin farkon shekara, daga baya an ɗauke su.

Bayan yin aiki mai nisa yayin yawancin cutar, kowa ya yi farin cikin samun damar sake haduwa fuska da fuska.Dangane da abubuwan da suka faru na IADC, an yanke shawarar kada a shirya tarukan gaurayawan (watau wani bangare na rayuwa da kan layi) kuma yawancin abubuwan da IDC ta shirya sun kasance kai tsaye.

Duk da haka, duniya ta faɗi daga wannan rikici zuwa wancan.Ba za a iya mantawa da tasirin yakin Ukraine ba.An daina barin kamfanoni membobin su yi aiki a Rasha kuma an rufe ofisoshin gida.

Babban tasiri shine hauhawar farashin man fetur da sauran kayayyaki kuma a sakamakon haka, masana'antar bushewa ta haifar da babban farashin mai har zuwa 50%.Don haka, 2022 ta kasance shekara mai matukar wahala ga membobin IDC.

Don bikin cika shekaru 50 na mujallar Terra et Aqua, IDC ta buga bugu na jubili na musamman.An kaddamar da littafin ne a watan Mayu a World Dredging Congress (WODCON XXIII) a Copenhagen, Denmark, tare da liyafar hadaddiyar giyar da kuma tsayawa a wurin nunin.Batun bikin tunawa ya mayar da hankali kan batutuwa daban-daban ciki har da ci gaban aminci da ilimi cikin shekaru hamsin da suka gabata.

Terra et Aqua, lambar yabo ta Tsaro ta IADC da Dredging in Figures bugu duk sun ba da gudummawa ga haɓakawa da haɓaka wayar da kan masana'antar gabaɗaya ga duniyar waje.Shigar da kwamitocin IDC da ke aiki ba tare da gajiyawa ba akan jigogi iri-iri, kamar ƙayyadaddun farashi, kayan aiki, dorewa, yashi azaman albarkatu da abubuwan waje, don suna amma kaɗan, yana da matukar amfani.Haɗin kai tare da wasu ƙungiyoyi wani tsari ne mai gudana, wanda ya haifar da wallafe-wallafe da yawa.

Muhimmancin ayyukan ɗorewa mai ɗorewa shine ainihin ƙimar da IDC da membobinta ke riƙe.IDC na fatan nan gaba, ta hanyar sauye-sauyen gwamnati a cikin doka, za a bukaci mafita mai dorewa a dukkan ayyukan samar da ababen more rayuwa na teku.

Bugu da ƙari, kuma mai mahimmanci ga wannan canji, shi ne cewa an samar da kudade don ba da damar aiwatar da waɗannan ayyuka masu dorewa.Rage ƙulli a cikin samar da ayyuka masu ɗorewa shine babban jigon ayyukan IDC a 2022.

Ana iya samun cikakken bayanin duk ayyukan IDC a cikin Rahoton Shekara-shekara na 2022.


Lokacin aikawa: Satumba-19-2023
Dubawa: Ra'ayoyi 12